फायबर लेसर मॉड्यूल्स

Box Optronics 976nm 1064nm 1310nm 1550nm C-बँड आणि L-बँड तरंगलांबी, अगदी अल्ट्रा-नॅरो लाइन रुंदीचे फायबर लेसर असलेले फायबर लेझर मॉड्यूल ऑफर करते. आउट पॉवर 10mW ते 10W पर्यंत आहे. फायबर लेझर मॉड्युलचा मोठ्या प्रमाणावर फायबर लेसर पंपिंग, एर्बियम-डोपड फायबर अॅम्प्लिफायर, ईडीएफए, रमन अॅम्प्लिफायर, नॉनलाइनर ऑप्टिक्स रिसर्च, सीड लाइट सोर्स, फायबर लेझर सोर्स, ऑप्टिकल सेन्सर, ऑप्टिकल फायबर कम्युनिकेशन, अॅकॉस्टिक सेन्सर, हायड्रोफोन, हायड्रोफोन, वितरित संवेदन, सुसंगत ऑप्टिकल कम्युनिकेशन, DWDM प्रणाली आणि असेच.

बॉक्स ऑप्ट्रोनिक्स फायबर लेसर मॉड्यूल्समध्ये अनेक पर्याय प्रदान करतात, आमच्याकडे उच्च आउटपुट पॉवर आणि पॉवर आणि स्पेक्ट्रल स्थिरता आहे 974nm 976nm 200mW 400mW 600mW फायबर लेझर स्त्रोत FBG वारंवारता लॉकसह; कमी किंमत 1030nm 1060nm 1064nm 1070nm 200mW 400mW फायबर जोडलेले लेसर मॉड्यूल SM फायबर किंवा PM फायबरसह; स्वस्त 1310nm 1550nm CWDM तरंगलांबी, 10mW 20mW DFB सिंगल-मोड किंवा ध्रुवीकरण राखणारे फायबर लेसर CW मॉड्यूल; 1450nm 1550nm 200mW 500mW रमन अॅम्प्लीफायर पंप लेसर; ITU-T मानक तरंगलांबी किंवा DWDM तरंगलांबी सी-बँड आणि एल-बँड ट्यूनेबल फायबर लेझर मॉड्यूल; उच्च वारंवारता स्थिरता 1550nm 10dBm 20dBm अल्ट्रा-अरुंद रेषा रुंदी फायबर लेसर मॉड्यूल्स.

फायबर लेझर मॉड्यूल्स बटरफ्लाय सेमीकंडक्टर लेसर चिप, ड्रायव्हिंग सर्किटचे व्यावसायिक डिझाइन आणि लेसरचे सुरक्षित ऑपरेशन, स्थिर आउटपुट पॉवर आणि स्पेक्ट्रम सुनिश्चित करण्यासाठी टीईसी नियंत्रणाचा अवलंब करते, फायबर लेसर किंवा ईडीएफए फायबर अॅम्प्लिफायरचा पंप लेसर स्त्रोत म्हणून योग्य, ते प्रदान केले जाऊ शकते. डेस्कटॉप किंवा मॉड्यूलर पॅकेज, हे मॉड्यूल FC/APC कनेक्टरसह PM फायबर किंवा SM फायबर वापरून ऑप्टिकल आउटपुट प्रदान करते किंवा कस्टमाइझ करते. हे मॉड्यूल RS-232 कनेक्टरद्वारे डिव्हाइससह पुरवलेले सॉफ्टवेअर वापरून नियंत्रित केले जातात.
View as  
 
  • 1550nm कंटिन्युअस स्वीप्ट वेव्हलेंथ लेझर मॉड्यूल सिंगल-मोड फायबरमधून हाय-स्पीड स्कॅनिंग तरंगलांबी लेसर आउटपुट प्राप्त करण्यासाठी समर्पित सेमीकंडक्टर लेसर चिपचा अवलंब करते. व्यावसायिकरित्या डिझाइन केलेले ड्राइव्ह सर्किट आणि टीईसी नियंत्रण लेसरचे सुरक्षित आणि स्थिर ऑपरेशन सुनिश्चित करतात. डेस्कटॉप किंवा मॉड्यूलर पॅकेजिंग उपलब्ध आहे.

  • 650nm 785nm 850nm 10mW FP लेसर लाईट सोर्स, सिंगल-मोड फायबर आउटपुट, अॅडजस्टेबल पॉवर, लेसर सुरक्षा आणि स्थिरता सुनिश्चित करण्यासाठी व्यावसायिकरित्या डिझाइन केलेले उच्च-परिशुद्धता, उच्च-स्थिरता वर्तमान ड्राइव्ह कंट्रोल बोर्ड, कमी आवाज ऑपरेशन, कमी किंमत, उच्च कार्यक्षमता, लहान आकाराचे कॉम्पॅक्ट आणि समाकलित करणे सोपे आहे, हे वैज्ञानिक संशोधन, संप्रेषण, वैद्यकीय उपचार, वर्णक्रमीय विश्लेषण, जैव अभियांत्रिकी आणि इतर क्षेत्रांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर वापरले जाते.

  • 1310nm 1550nm DFB CWDM लेसर सोर्स मॉड्यूल DFB सेमीकंडक्टर लेसर, सिंगल-मोड फायबर आउटपुट, अॅडजस्टेबल पॉवर, लेसर सुरक्षितता आणि स्थिरता सुनिश्चित करण्यासाठी व्यावसायिकरित्या डिझाइन केलेले उच्च-परिशुद्धता, उच्च-स्थिरता चालू ड्राइव्ह कंट्रोल बोर्ड, कमी आवाज ऑपरेशन, कमी किंमत, उच्च-परिशुद्धता वापरते. किमतीची कार्यक्षमता, लहान आकाराचे कॉम्पॅक्ट आणि समाकलित करणे सोपे आहे, हे वैज्ञानिक संशोधन, संप्रेषण, वैद्यकीय उपचार, वर्णक्रमीय विश्लेषण, जैव अभियांत्रिकी आणि इतर क्षेत्रांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर वापरले जाते.

  • हे 1550nm 10W CW हाय पॉवर फायबर लेसर DFB लेसर चिप आणि हाय-पॉवर गेन ऑप्टिकल पाथ मॉड्यूलचा अवलंब करते ज्यामुळे सिंगल-मोड फायबरचे उच्च-पॉवर आउटपुट लक्षात येते. व्यावसायिकरित्या डिझाइन केलेले लेसर ड्रायव्हिंग आणि तापमान नियंत्रण सर्किट लेसरचे सुरक्षित आणि स्थिर ऑपरेशन सुनिश्चित करते.

  • 3Ghz हाय स्पीड InGaAs फोटो डिटेक्टर मॉड्यूल फोटोइलेक्ट्रिक रिस्पॉन्स बँडविड्थ ‰¥3GHz, 125ps चा पल्स वाढण्याची वेळ आणि 1020~1650nm तरंगलांबी श्रेणीसह आहे. SMA इंटरफेस RF सिग्नल आउटपुटसाठी वापरला जातो, जो RF चाचणी उपकरणांशी जोडला जातो. ऑप्टिकल ट्रान्समिशन सिस्टमसाठी, अल्ट्राफास्ट लेसर पल्स डिटेक्शन.

  • ऑप्टिकल फायबर कम्युनिकेशनसाठी प्रोग्रामेबल ऑप्टिकल अॅटेन्युएटरचा वापर ऑप्टिकल फायबर मार्गातील ऑप्टिकल पॉवरच्या क्षीणन नियंत्रणासाठी केला जातो, पॉवर मॉनिटरिंग, मोठ्या क्षीणन श्रेणी, उच्च समायोजन अचूकता आणि स्थिर शक्ती, जे बेंचटॉप प्रकार किंवा मॉड्यूलर पॅकेजिंग प्रदान करू शकते.

सानुकूलित फायबर लेसर मॉड्यूल्स Box Optronics वरून खरेदी केले जाऊ शकतात. व्यावसायिक चीन फायबर लेसर मॉड्यूल्स उत्पादक आणि पुरवठादारांपैकी एक म्हणून, आम्ही ग्राहकांना उत्तम उत्पादन उपाय प्रदान करण्यासाठी आणि उद्योग खर्च ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी मदत करतो. फायबर लेसर मॉड्यूल्स चीनमध्ये बनवलेले हे केवळ उच्च दर्जाचे नाही तर स्वस्त देखील आहे. तुम्ही आमची उत्पादने कमी किमतीत घाऊक विक्री करू शकता. याव्यतिरिक्त, आम्ही मोठ्या प्रमाणात पॅकेजिंगला देखील समर्थन देतो. आमचे मूल्य "ग्राहक प्रथम, सेवा अग्रगण्य, विश्वासार्हता पाया, विन-विन सहकार्य" आहे. अधिक माहितीसाठी, आमच्या कारखान्याला भेट देण्यासाठी आपले स्वागत आहे. चांगले भविष्य आणि परस्पर लाभ निर्माण करण्यासाठी आपण एकमेकांना सहकार्य करूया.