कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्स

कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्समध्ये अनकूल्ड क्वांटम वेल DFB लेसर किंवा FP लेसर चिप, अंगभूत InGaAs मॉनिटर फोटोडायोड, 4-पिन कोएक्सियल पिगटेल प्रकार किंवा प्लग-इन प्रकार पॅकेज, सिंगल-मोड फायबर कपलिंग डिव्हाइस, SC/APC किंवा FC/APC ऑप्टिकल कनेक्टर आणि अंगभूत ऑप्टिकल आयसोलेटर. त्याचा प्रकाश स्रोत 1270nm ते 1610nm पर्यंत विस्तृत तरंगलांबी व्यापतो, एकूण 18 तरंगलांबी. कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्ससाठी इतर विशिष्ट मूल्ये वर्णक्रमीय श्रेणीसाठी ±10nm आहेत, वर्णक्रमीय बँडविड्थ 0.32nm आहे आणि आउटपुट पॉवर श्रेणी 1MW ते 7MW पर्यंत आहे. उत्पादनाची ही मालिका WDM प्रकाश स्रोत आणि संप्रेषण प्रणाली, CWDM अॅनालॉग कम्युनिकेशन सिस्टम, CATV रिटर्न-पाथ ट्रान्समिशन सिस्टम आणि इतर अॅनालॉग ट्रान्समिशन सिस्टममध्ये सामान्यतः वापरली जाते.


BoxOptronics Coaxial pigtailed लेसर डायोड असेंब्लीमध्ये इंटिग्रल ऑप्टिकल आयसोलेटर आहे. या विलगकांची जोडणी मागील परावर्तनांपासून संरक्षण प्रदान करते आणि संपूर्ण ऑपरेटिंग तापमान श्रेणीवर निर्दिष्ट केंद्र तरंगलांबीमध्ये 30 dB चे किमान ऑप्टिकल अलगाव सुनिश्चित करते.


BoxOptronics Coaxial pigtailed लेसर डायोडमध्ये InGaAs पिगटेल फोटोडायोड, 1270nm~1610nm CWDM लेसर डायोड, 1625nm 1650nm DFB लेसर डायोड, TEC कूलरसह CWDM इ.

View as  
 
  • 1100nm-1650nm Coaxial Pigtail Ingaas Photodiode एक लहान, कोएक्सियल पॅकेज आणि InGaAs डिटेक्टर चिप कार्यरत आहे. यात अत्यल्प उर्जा वापर, एक लहान गडद करंट, कमी परतावा तोटा, चांगली लवचिकता, उत्तम रेषेचा, कॉम्पॅक्ट डिझाइन, लहान खंड, उच्च विश्वसनीयता आणि दीर्घ सेवा जीवन वैशिष्ट्यीकृत आहे. ही उत्पादन मालिका बहुधा सीएटीव्ही रिसीव्हर्स, एनालॉग सिस्टममधील ऑप्टिकल सिग्नल रिसीव्हर्स आणि पॉवर डिटेक्टरमध्ये वापरली जाते.

  • 1100nm-1650nm Coaxial Pigtail Ingaas Photodiode एक लहान, कोएक्सियल पॅकेज आणि InGaAs डिटेक्टर चिप कार्यरत आहे. यात अत्यल्प उर्जा वापर, एक लहान गडद करंट, कमी परतावा तोटा, चांगली लवचिकता, उत्तम रेषेचा, कॉम्पॅक्ट डिझाइन, लहान खंड, उच्च विश्वसनीयता आणि दीर्घ सेवा जीवन वैशिष्ट्यीकृत आहे. ही उत्पादन मालिका बहुधा सीएटीव्ही रिसीव्हर्स, एनालॉग सिस्टममधील ऑप्टिकल सिग्नल रिसीव्हर्स आणि पॉवर डिटेक्टरमध्ये वापरली जाते.

  • मल्टीक्वांटम वेल (MQW) डिस्ट्रिब्युटेड फीडबॅक (DFB) लेसरची 1270nm DFB कोएक्सियल पिगटेल लेझर डायोड मालिका विशेषतः SONET CWDM ट्रांसमिशनच्या आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी डिझाइन केली गेली आहे. डिव्हाइसेसमध्ये उच्च आउटपुट पॉवर आणि विस्तृत ऑपरेटिंग तापमान श्रेणी वैशिष्ट्यीकृत आहे. त्यांचे थंड न केलेले, हर्मेटिकली सील केलेले, कोएक्सियल फायबर पिगटेल केलेले पॅकेज हे इंटरमीडिएट-रीच आणि लाँग-रिच ऍप्लिकेशन्ससाठी उच्च-गती प्रकाश स्रोत प्रदान करण्याचे एक स्वस्त-प्रभावी माध्यम आहेत.

  • पिगटेलसह 1290nm कोएक्सियल DFB लेसर डायोड हे InGaAsP/InP CWDM MQW-DFB लेसर डायोड मॉड्यूल्स आहेत जे WDM फायबर ऑप्टिक कम्युनिकेशन सिस्टमसाठी डिझाइन केलेले आहेत. या मॉड्यूल्समध्ये कमी थ्रेशोल्ड वर्तमान आणि उच्च तापमानात उच्च कार्यक्षमता आहे. InGaAs मॉनिटर PD आणि सिंगल-मोड पिगटाई लँडसह एकत्रित केलेल्या कोएक्सियल पॅकेजमध्ये लेझर डायोड बसवलेला आहे. ग्राहक आमच्याकडून उद्योगातील आघाडीच्या किमतींवर पिगटेलसह हा 1270nm-1610nm DFB लेसर डायोड मिळवू शकतात.

  • 1310nm कोएक्सियल DFB पिगटेल लेझर डायोडमध्ये DFB चिप वापरल्यामुळे उत्कृष्ट सिम्युलेशन कामगिरी आहे. ग्राहकांच्या गरजेनुसार आउटपुट पॉवर 1 ते 4 मेगावॅटमध्ये नियंत्रित केली जाते, ज्यामुळे हे लेसर मॉड्यूल CATV, डिजिटल आणि अॅनालॉग सिग्नल ट्रान्समिशनमध्ये वापरण्यासाठी आदर्श बनते.

  • डीएफबी चिपच्या वापरामुळे 1330nm 2mW 4mW Coaxial DFB पिगटेल लेसर डायोडमध्ये उत्कृष्ट सिम्युलेशन परफॉरमन्स आहे. ग्राहकांच्या गरजेनुसार 1 ते 4 मेगावॅटमध्ये आउटपुट पॉवर नियंत्रित केली जाते, जे सीएटीव्ही, डिजिटल आणि अ‍ॅनालॉग सिग्नल ट्रांसमिशनसाठी या लेसर मॉड्यूलला आदर्श बनवते.

 12345...6 
सानुकूलित कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्स Box Optronics वरून खरेदी केले जाऊ शकतात. व्यावसायिक चीन कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्स उत्पादक आणि पुरवठादारांपैकी एक म्हणून, आम्ही ग्राहकांना उत्तम उत्पादन उपाय प्रदान करण्यासाठी आणि उद्योग खर्च ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी मदत करतो. कोएक्सियल पिगटेल लेसर डायोड्स चीनमध्ये बनवलेले हे केवळ उच्च दर्जाचे नाही तर स्वस्त देखील आहे. तुम्ही आमची उत्पादने कमी किमतीत घाऊक विक्री करू शकता. याव्यतिरिक्त, आम्ही मोठ्या प्रमाणात पॅकेजिंगला देखील समर्थन देतो. आमचे मूल्य "ग्राहक प्रथम, सेवा अग्रगण्य, विश्वासार्हता पाया, विन-विन सहकार्य" आहे. अधिक माहितीसाठी, आमच्या कारखान्याला भेट देण्यासाठी आपले स्वागत आहे. चांगले भविष्य आणि परस्पर लाभ निर्माण करण्यासाठी आपण एकमेकांना सहकार्य करूया.