फायबर जोडलेले लेसर

बॉक्स ऑप्ट्रोनिक्स 1270nm~1610nm CWDM किंवा DWDM DFB 14-पिन बटरफ्लाय फायबर कपल्ड लेसर डायोडसह फायबर कपल्ड लेसर डायोड ऑफर करतात; गॅस शोधण्यासाठी 1392nm 1512nm 1567nm 1653nm DFB बटरफ्लाय लेसर डायोड; 974nm 976nm 100~700mW FBG पंप फायबर जोडलेले लेसर डायोड SM फायबर किंवा PM फायबरसह; 830nm 850nm 1310nm 1550nm 1610nm ब्रॉडबँड SLED फायबर जोडलेले लेसर, सुपरल्युमिनेसेंट डायोड; 1310nm 1550nm 14-PIN बटफ्लाय पॅकेज सेमीकंडक्टर ऑप्टिकल अॅम्प्लीफायर्स SOA. 793nm 808nm 915nm 976nm 1064nm 2W ते 300W हाय पॉवर फायबर कपल्ड डायोड लेसर, CWDM कोएक्सियल DFB पिगटेल लेसर डायोड आणि असेच.
View as  
 
  • 850nm 10mW Superluminescent Diode sld diode नेत्ररोग आणि वैद्यकीय OCT ऍप्लिकेशन, फायबर ट्रान्समिशन सिस्टम, फायबर ऑप्टिक गायरोस, फायबर ऑप्टिक सेन्सर्स, ऑप्टिकल कोहेरेन्स टोमोग्राफी, ऑप्टिकल मापनांसाठी प्रकाश स्रोत आहे. डायोड मॉनिटर फोटोडायोड आणि थर्मो-इलेक्ट्रिक कूलर (TEC) सह 14-पिन मानक बटरफ्लाय पॅकेजमध्ये पॅक केले आहे. मॉड्यूल फायबर राखून सिंगल मोड पोलरायझेशनसह पिगटेल केलेले आहे आणि FC/APC कनेक्टरद्वारे कनेक्टर केलेले आहे.

  • 450nm 3W हाय पॉवर फायबर कपल्ड लेझर SMA905 चा वापर लॅब रिसर्च टेस्टिंग, लेसर पंपिंग, मेडिकल, प्रिंटिंग, मटेरियल प्रोसेसिंगमध्ये मोठ्या प्रमाणावर केला जातो.

  • 1100nm-1650nm Coaxial Pigtail Ingaas Photodiode एक लहान, कोएक्सियल पॅकेज आणि InGaAs डिटेक्टर चिप कार्यरत आहे. यात अत्यल्प उर्जा वापर, एक लहान गडद करंट, कमी परतावा तोटा, चांगली लवचिकता, उत्तम रेषेचा, कॉम्पॅक्ट डिझाइन, लहान खंड, उच्च विश्वसनीयता आणि दीर्घ सेवा जीवन वैशिष्ट्यीकृत आहे. ही उत्पादन मालिका बहुधा सीएटीव्ही रिसीव्हर्स, एनालॉग सिस्टममधील ऑप्टिकल सिग्नल रिसीव्हर्स आणि पॉवर डिटेक्टरमध्ये वापरली जाते.

  • 1064nm सिंगल मोड फायबर कपल्ड DFB लेझर डायोड सबकॅरियरवर चिपसह प्लानर बांधकाम वापरतो. उच्च शक्तीची चिप इपॉक्सी-फ्री आणि फ्लक्स-फ्री 14-पिन बटरफ्लाय पॅकेजमध्ये हर्मेटिकली सील केली जाते आणि थर्मिस्टर, थर्मोइलेक्ट्रिक कूलर आणि मॉनिटर डायोडसह फिट केली जाते. हा 1064nm DFB लेसर डायोड तापमान, ड्राइव्ह करंट आणि ऑप्टिकल फीडबॅकमधील बदलांमध्येही आवाज-मुक्त नॅरोबँड स्पेक्ट्रम प्रदान करतो. तरंगलांबी निवड अशा ऍप्लिकेशन्ससाठी उपलब्ध आहे ज्यांना स्पेक्ट्रम नियंत्रणामध्ये सर्वोच्च उपलब्ध शक्तींसह सर्वोच्च कार्यप्रदर्शन आवश्यक आहे.

  • 6 66 एनएम m०० मीडब्ल्यू पीएम एफबीजी स्टेबलाइज्ड पिगटाईल्ड बटरफ्लाय पंप लेसर डायोड एर्बियम डोपेड फायबर एम्पलीफायर (ईडीएफए) forप्लिकेशन्ससाठी पंप स्त्रोत म्हणून डिझाइन केले आहे. फायबरला लेझरमध्ये जोडण्याची प्रक्रिया आणि तंत्रे उच्च आउटपुट शक्तींना परवानगी देतात जे वेळ आणि तापमान दोन्ही बरोबर स्थिर असतात. तरंगदैर्ध्य स्थिर करण्यासाठी पेंटेलमध्ये ग्रेटिंग स्थित आहे. उपकरणे 600 मीडब्ल्यू पर्यंत किंक फ्री आउटपुट शक्तीसह उपलब्ध आहेत. 976nm 600mW पीएम एफबीजी स्थिर पिगटाईल बटरफ्लाय पंप लेसर डायोड मालिका पंप मॉड्यूल वर्धित तरंगलांबी आणि उर्जा स्थिरता कार्यक्षमतेसाठी फायबर ब्रॅग ग्रेटिंग डिझाइनचा वापर करते. हे उत्पादन ड्राईव्ह करंट, तापमान आणि ऑप्टिकल फीडबॅक बदलांवर उत्कृष्ट वेव्हलेन्थ लॉक सुनिश्चित करण्यासाठी डिझाइन केले गेले आहे.

  • 450nm 10W मल्टीमोड फायबर कपल्ड लेझर डायोड 106um फायबरमधून 10W पर्यंत आउटपुट पॉवर ऑफर करतो. डायोड लेसर कार्यक्षम फायबर कपलिंगसाठी प्रोप्रायटरी ऑप्टिकल डिझाइनसह उच्च-चमकदार, उच्च-शक्ती सिंगल-एमिटर डायोड जोडून त्याची अतुलनीय विश्वसनीयता आणि कार्यक्षमता राखते.

सानुकूलित फायबर जोडलेले लेसर Box Optronics वरून खरेदी केले जाऊ शकतात. व्यावसायिक चीन फायबर जोडलेले लेसर उत्पादक आणि पुरवठादारांपैकी एक म्हणून, आम्ही ग्राहकांना उत्तम उत्पादन उपाय प्रदान करण्यासाठी आणि उद्योग खर्च ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी मदत करतो. फायबर जोडलेले लेसर चीनमध्ये बनवलेले हे केवळ उच्च दर्जाचे नाही तर स्वस्त देखील आहे. तुम्ही आमची उत्पादने कमी किमतीत घाऊक विक्री करू शकता. याव्यतिरिक्त, आम्ही मोठ्या प्रमाणात पॅकेजिंगला देखील समर्थन देतो. आमचे मूल्य "ग्राहक प्रथम, सेवा अग्रगण्य, विश्वासार्हता पाया, विन-विन सहकार्य" आहे. अधिक माहितीसाठी, आमच्या कारखान्याला भेट देण्यासाठी आपले स्वागत आहे. चांगले भविष्य आणि परस्पर लाभ निर्माण करण्यासाठी आपण एकमेकांना सहकार्य करूया.