मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स
  • Air Proमेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स
  • Air Proमेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स
  • Air Proमेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स
  • Air Proमेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स

मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स

व्यावसायिक उत्पादन म्हणून, आम्ही तुम्हाला वैद्यकीय इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स प्रदान करू इच्छितो. आणि आम्ही तुम्हाला सर्वोत्तम विक्री-पश्चात सेवा आणि वेळेवर वितरण देऊ.

चौकशी पाठवा

उत्पादन वर्णन

1. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचा परिचय

ऑप्टिकल फायबर ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्स मॉड्यूल स्पेक्ट्रल फ्लॅटनिंग तंत्रज्ञान वापरते, आणि उच्च आउटपुट पॉवरसह, आणि ऑपरेटिंग तरंगलांबी C बँड कव्हर करते, जे ऑप्टिकल फायबर सेन्सिंगसारख्या अनुप्रयोगांसाठी योग्य आहे. RS-232 इंटरफेस आणि होस्ट संगणक सॉफ्टवेअर प्रकाश स्रोत मॉड्यूलच्या स्थितीचे निरीक्षण सुलभ करण्यासाठी प्रदान केले जाऊ शकते.

2. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचे वैशिष्ट्य

शक्ती स्थिरता;

सपाट स्पेक्ट्रम;

रिमोट मॉनिटरिंग.

3. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचा वापर

फायबर ऑप्टिक सेन्सिंग;

वैद्यकीय इमेजिंग;

फायबर ऑप्टिक उपकरण चाचणी.

4. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचे ऑप्टिकल-इलेक्ट्रिकल वैशिष्ट्य

पॅरामीटर्स युनिट मूल्ये नोट्स
ऑपरेटिंग तरंगलांबी nm १५२८~१५६३ सी बँड
आउटपुट पॉवर mW 10/20/50/100  
पॉवर समायोज्य (पर्यायी) - समायोजन श्रेणी 10% ~ 100% सतत वर्णक्रमीय सपाटपणा
स्पेक्ट्रल सपाटपणा dB 1.5(प्रकार), 2(कमाल)  
आउटपुट अलगाव dB >35  
शक्ती अस्थिरता
(अल्पकालीन 15 मिनिटे)
dB ≤±0.02  
शक्ती अस्थिरता
(दीर्घकालीन 8 तास)
dB ≤±0.05  
ध्रुवीकरणाची पदवी dB ≤0.2  
कनेक्टर - FC/APC  
फायबर प्रकार - SMF-28e  
परिमाणे मिमी 260(W)×280(D)×120(H) बेंचटॉप
150(W)×125(D)×20(H) मॉड्यूल
वीज पुरवठा V AC 110~240V, <30W बेंचटॉप
DC 5V, <15W मॉड्यूल
संप्रेषण इंटरफेस - DB9 महिला(RS232)  
कार्यशील तापमान -5 ~ +55  
स्टोरेज तापमान -40 ~ +85  

5. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचे उत्पादन तपशील

सी-बँड ASE स्पेक्ट्रम.

पॉवर समायोज्य आवृत्ती सी-बँड ASE स्पेक्ट्रम (1 ~ 10MW समायोज्य)

6. मेडिकल इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड लाइट सोर्सचे वितरण, शिपिंग आणि सर्व्हिंग

बाहेर पाठवण्यापूर्वी सर्व उत्पादनांची चाचणी केली गेली आहे;

सर्व उत्पादनांची 1-3 वर्षांची वॉरंटी असते. (गुणवत्ता हमी कालावधीनंतर योग्य देखभाल सेवा शुल्क आकारण्यास सुरुवात होते.)

आम्‍ही तुमच्‍या व्‍यवसायाची प्रशंसा करतो आणि त्‍याच 7 दिवसांची रिटर्न पॉलिसी ऑफर करतो. (वस्तू प्राप्त झाल्यानंतर 7 दिवस);

जर तुम्ही आमच्या स्टोअरमधून खरेदी केलेल्या वस्तू परिपूर्ण दर्जाच्या नसतील, तर ते निर्मात्यांच्या वैशिष्ट्यांनुसार इलेक्ट्रॉनिक पद्धतीने काम करत नाहीत, फक्त त्या बदलण्यासाठी किंवा परत करण्यासाठी आमच्याकडे परत करा;

आयटम सदोष असल्यास, कृपया वितरणाच्या 3 दिवसांच्या आत आम्हाला सूचित करा;

परतावा किंवा बदलीसाठी पात्र होण्यासाठी कोणतीही वस्तू त्यांच्या मूळ स्थितीत परत करणे आवश्यक आहे;

खरेदीदार सर्व शिपिंग खर्चासाठी जबाबदार आहे.

7. वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

प्रश्न: आपल्याला आवश्यक तरंगलांबी किती आहे?

A: सी-बँड किंवा एल बँड तरंगलांबी.

प्रश्न: आउटपुट पॉवरची आवश्यकता काय आहे?

उ: बॉक्स ऑप्ट्रोनिक्स आपल्या गरजेनुसार सानुकूलित करू शकतात.

प्रश्न: पॅकेजच्या परिमाणाबद्दल, तुम्हाला काही आवश्यकता आहे का?

A: आमच्याकडे निवडीसाठी मॉड्यूल प्रकार आणि बेंचटॉप आहे.

गरम टॅग्ज: वैद्यकीय इमेजिंग सोल्यूशनसाठी सी-बँड 1550nm ASE ब्रॉडबँड प्रकाश स्रोत, उत्पादक, पुरवठादार, घाऊक, कारखाना, सानुकूलित, मोठ्या प्रमाणात, चीन, चीनमध्ये बनवलेले, स्वस्त, कमी किंमत, गुणवत्ता

संबंधित श्रेणी

चौकशी पाठवा

कृपया खालील फॉर्ममध्ये आपली चौकशी करण्यास मोकळ्या मनाने. आम्ही 24 तासांत आपल्याला प्रत्युत्तर देऊ.